Stella Wangu

" target="_blank">LISTEN TO 'STELLA WANGU'

Artist: Freshly Mwamburi
Song: Stella Wangu
Language: Kiswahili


nilikuwa na mchumba wangu
tulipendana kama nyama choma
alibahatika kwenda ng'ambo
chuo kikuu kwenda kusoma
miaka mitatu kule Japani
kusomea udaktari
Stella wangu eeh

nilikuwa na mchumba wangu
tulipendana kama nyama choma
alibahatika kwenda ng'ambo
chuo kikuu kwenda kusoma
miaka mitatu kule Japani
kusomea udaktari
Stella wangu eeh

nilivyompenda Stella jamani
kajitolea kwa roho moja
nikauza shamba langu
sababu yake yeye
nikauza gari langu
sababu yake yeye
nikauza ng'ombe na mbuzi
sababu yake yeye
ili apate nauli yote
na pesa zingine za matumizi
huko Japani

ilikuwa tarehe kumi na saba
mwezi wa tano
ilikuwa tarehe kumi na saba
mwezi wa tano
ndio ilikuwa tarehe kamili
ya Stella kurudi Kenya
nilikwenda uwanja wa ndege
kupata kumlaki Stella
nilikuwa na Uncle Kilinda
kwa uwanja wa ndege
nilikuwa na Basilima Mulomba
na mkewe na mtoto wake
nilikuwa na Uncle Mjomba

nilikuwa na ndugu afisi
mtoto wa Mombasa
ghafla ndege lilipotua wageni tuliona vituko
Stella alishuka amebeba
mtoto mikononi
nyuma yake mchumba wake fupi
futi nne Mjapani
nilisikitika ndani ya moyo
nikakosa la kufanya
nilitamani nilie kikamba
lakini sikijui
ilinibidi nilie kijaluo
amatima ngoa choa
Freshly

nilitamani nilie kihindi
lakini sikijui
ilinibidi nilie kitaita
lugha ya baba na mama
ilinibidi nilie kitaita
iki mwana niponye vala
Freshly

nilikuwa na mchumba wangu
tulipendana kama nyama choma
alibahatika kwenda ng'ambo
chuo kikuu kwenda kusoma
miaka mitatu kule Japani
kusomea udaktari
Stella wangu eeh

nilikuwa na mchumba wangu
tulipendana kama nyama choma
alibahatika kwenda ng'ambo
chuo kikuu kwenda kusoma
miaka mitatu kule Japani
kusomea udaktari
Stella wangu eeh

nilivyompenda Stella jamani
kajitolea kwa roho moja
nikauza shamba langu
sababu yake yeye
nikauza gari langu
sababu yake yeye
nikauza ng'ombe na mbuzi
sababu yake yeye
ili apate nauli yote
na pesa zingine za matumizi
huko Japani

ilikuwa tarehe kumi na saba
mwezi wa tano
ilikuwa tarehe kumi na saba
mwezi wa tano
mwaka elfu moja tisa mia
tisaini na mbili
ndio ilikuwa tarehe kamili
ya Stella kurudi Kenya
nilikwenda uwanja wa ndege
ndio kumlaki Stella
nilikuwa na Uncle Kilinda
kwa uwanja wa ndege
nilikuwa na Basilima Mulomba
na mkewe na mtoto wake
nilikuwa na Uncle Mjomba

mtoto wa Mombasa
ghafla ndege lilipotua wageni tuliona vituko
Stella alishuka amebeba
mtoto mikononi
nyuma yake mchumba wake fupi
futi nne Mjapani
nilisikitika ndani ya moyo
nikakosa la kufanya
nilitamani nilie kikamba
lakini sikijui
ilinibidi nilie kijaluo
amatima ngoa choa
Freshly

nilitamani nilie kihindi
lakini sikijui
ilinibidi nilie kitaita
lugha ya baba na mama
ilinibidi nilie kitaita
iki mwana niponye vala
Freshly

 

Follow Us

facebook.pngtwitter.pngyoutube.pngrss.pnginstagram.png

EABL Easter Hamper

Funded by 88mph

Nafasi Ya Matangazo