Riziki

" target="_blank">LISTEN TO 'RIZIKI'

Artist: Jamnazi Africa
Song: Riziki


Mimi ninalo jambo
lanisumbua akili
ulimwengu umepasuka mahali
Mungu aliupanga usiku saa ya kulala
mbona walimwengu mmebadili mipango ?
Usiku sasa imegeuka mchana
na mchana sasa ni kama usiku – jamani – yeaa eah
mi – nashangaa yeaa

Mimi ninalo jambo
lanisumbua akili
ulimwengu umepasuka mahali
Mungu aliupanga usiku saa ya kulala
mbona walimwengu mmebadili mipango ?
Usiku sasa imegeuka mchana
na mchana sasa ni kama usiku – jamani – yeaa eah
mi – nashangaa yeaa

karo za watoto mnatafuta usiku
kodi za nyumba mnatafuta usiku
biashara nyingi mnafanya usiku
chai kwa mkate sasa mnauza usiku
mahindi choma sasa mnauza usiku
malimali sasa mnauza usiku
hata maombi nyingi mnafanya usiku

koinange mnatafuta usiku
wake kwa waume shughuli zenu usiku
hata safari nyingi mnaenda usiku
biashara zote mnafanya usiku
kwa nini? yeaa eah

mi – nashangaa

karo za watoto mnatafuta usiku
kodi za nyumba mnatafuta usiku
biashara nyingi mnafanya usiku
chai kwa mkate sasa mnauza usiku
mahindi choma sasa mnauza usiku
malimali sasa mnauza usiku
hata maombi nyingi mnafanya usiku

koinange mnatafuta usiku
wake kwa waume shughuli zenu usiku
hata safari nyingi mnaenda usiku
biashara zote mnafanya usiku
kwa nini? yeaa eah

mi – nashangaa

niliambiwa na babu yangu
kweli
zubaazubaa
utapata mwana si wako

niliambiwa na babu yangu
kweli
zubaazubaa
utapata mwana si wako

nimeamini kilichosemwa na babu
nimekubali kilichosemwa na babu

Mgaagaa na upwa hali wali mkavu

lakini sasa mwapumzika saa ngapi ?
Asubuhi mnatafuta riziki
mchana kutwa mnatafuta riziki
hata majioni mnatafuta riziki
usiku wa manane mnatafuta riziki
mnabieni mnapumzika saa ngapi wenzangu

mi – nashangaa

niliambiwa na babu yangu
kweli
zubaazubaa
utapata mwana si wako

nimeamini kilichosemwa na babu
nimekubali kilichosemwa na babu

Mgaagaa na upwa hali wali mkavu

lakini sasa mwapumzika saa ngapi ?
Asubuhi mnatafuta riziki
mchana kutwa mnatafuta riziki
hata majioni mnatafuta riziki
usiku wa manane mnatafuta riziki
mnabieni mnapumzika saa ngapi wenzangu

mi – nashangaa

niliambiwa na babu yangu
kweli
zubaazubaa
utapata mwana si wako

 

 

Follow Us

facebook.pngtwitter.pngyoutube.pngrss.pnginstagram.png

 

Funded by 88mph

Nafasi Ya Matangazo